Terabase Energy, majagaba a cikin hanyoyin dijital da aiki da kai don masana'antar hasken rana, yana farin cikin sanar da nasarar kammala aikin kasuwanci na farko.Kamfanin ginin Terafab™ na kamfanin ya sanya megawatts 17 (MW) na iya aiki a aikin 225 MW White Wing Ranch a Arizona.An ba da shi tare da haɗin gwiwa tare da mai haɓaka Leeward Renewable Energy (LRE) da ɗan kwangilar EPC RES, wannan babban aikin yana nuna babban ci gaba a aikin gina hasken rana, mahimmin yuwuwar da zai taimaka wa masana'antar haɓaka haɓakawa da cimma burin ƙaddamar da iskar gas ta duniya.
Matt Campbell, Shugaba na Terabase Energy ya ce "Wannan muhimmin lokaci yana nuna wani muhimmin lokaci a cikin aikinmu na hanzarta tura tashoshin wutar lantarki na hasken rana don biyan bukatun terawatt na gaba.""Haɗin gwiwarmu da Leeward Renewable Energy da RES.Wannan haɗin gwiwar ba wai kawai ya tabbatar da tasiri na tsarin Terafab ba , amma har ma ya kafa harsashi don ayyukan gaba.Bugu da ƙari, ana amfani da tsarin Terafab tare da kayan aikin tagwayen dijital ɗin mu na Gina don sarrafawa da sa ido kan ginin masana'antar hasken rana, yana nuna haɗin jiki tsakanin samfuranmu na yau da kuma dacewa da aikace-aikacen filin."
"Amfanonin da aka nuna a cikin wannan aikin suna nuna alamar canji ta atomatik don ci gaba da ayyukan gine-gine na hasken rana, yana ba mu damar hanzarta jadawalin ayyukan da kuma rage haɗarin aikin," in ji Sam Mangrum, mataimakin shugaban zartarwa na ayyuka a LRE."Kamar yadda yanayin yanayin makamashi mai sabuntawa ke tasowa, don ci gaba da haɓakawa, LRE ta himmatu wajen ɗaukar sabbin fasahohi da haɗin gwiwa tare da masu ƙirƙira kamar Terabase Energy."
Ayyukan rikodin wannan babban aikin yana nuna yuwuwar ƙididdigewa da sarrafa kansa don haɓaka masana'antar hasken rana, sanya Terabase Energy da abokansa a kan gaba na wannan yanayin mai ban sha'awa.
"White Wing Ranch ya nuna cewa fasahar Terabase na iya haifar da ci gaba mai mahimmanci a cikin aminci, inganci, farashi da jadawalin gine-ginen hasken rana," in ji Will Schulteck, mataimakin shugaban gine-gine na RES."Muna farin ciki game da damar da ke gaba."
Manufar Terabase Energy ita ce rage farashi da haɓaka ɗaukar ma'aunin makamashin hasken rana ta hanyar gina sarrafa kansa da software.Dandali na Terabase yana ba da damar tura masana'antar hasken rana cikin sauri a farashi mai tsada, tallafawa grid-connected photovoltaic power shuke-shuke da samar da koren hydrogen mai inganci a nan gaba daga photovoltaics.Babban rukunin samfuran Terabase ya haɗa da PlantPredict: ƙirar ƙirar hasken rana mai tushen gajimare da kayan aikin kwaikwayo, Gina: software na sarrafa kayan aikin dijital, Terafab aikin sarrafa kansa, da sarrafa injin wutar lantarki da mafita na SCADA.Don ƙarin koyo, ziyarci www.terbase.energy.
Leeward Renewable Energy (LRE) kamfani ne mai saurin haɓaka makamashi mai sabuntawa wanda ya himmatu wajen gina makoma mai dorewa ga kowa.Kamfanin ya mallaki kuma yana sarrafa wuraren ajiyar iska, hasken rana da makamashi 26 a Amurka tare da karfin samar da kusan megawatts 2,700, kuma yana ci gaba da haɓakawa da kwangilar sabbin ayyukan makamashi mai sabuntawa.LRE yana ɗaukar tsarin da aka keɓance, cikakken tsarin rayuwa ga ayyukansa, yana goyan bayan tsarin mallakar dogon lokaci da al'adun da aka ƙera don amfanar abokan hulɗar al'umma tare da kariya da haɓaka muhalli.LRE kamfani ne na kayan aikin OMERS, sashin saka hannun jari na OMERS, ɗaya daga cikin manyan tsare-tsaren fensho na Kanada tare da kadarorin da ya kai C dalar Amurka biliyan 127.4 (kamar na 30 ga Yuni, 2023).Don ƙarin bayani, ziyarci www.leewardenergy.com.
RES shine babban kamfanin makamashi mai sabuntawa mai zaman kansa a duniya, yana aiki a cikin iska da iska, hasken rana, ajiyar makamashi, koren hydrogen, watsawa da rarrabawa.Mai ƙirƙira masana'antu na sama da shekaru 40, RES ya ba da sama da 23 GW na ayyukan makamashi masu sabuntawa a duk duniya kuma yana kula da fayil ɗin aiki sama da 12 GW don babban tushen abokin ciniki na duniya.Fahimtar buƙatun musamman na abokan ciniki na kamfanoni, RES ta shiga sama da 1.5 GW na yarjejeniyar siyan wutar lantarki (PPAs) don samar da makamashi a mafi ƙarancin farashi.RES tana ɗaukar ma'aikata masu kishi sama da 2,500 a cikin ƙasashe 14.Ziyarci www.res-group.com.
Sabuntawar Subterra Ya Fara Hakowa Mai Girma a Kwalejin Oberlin don Canza Tsarin Musanya Geothermal
Lokacin aikawa: Nuwamba-22-2023